27632002RP2
NorCompNorComp
27632002RP2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 27632002RP2
Framleiðandi / Vörumerki: NorComp
Vörulýsing CONN HDR 2MM MALE 1ROW RA 20POS
Gagnablöð: 27632002RP2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 27632002RP2
Hlutanúmer 27632002RP2 Framleiðandi NorComp
Lýsing CONN HDR 2MM MALE 1ROW RA 20POS Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 39338 pcs Gögn 27632002RP2.pdf
Spenna einkunn - Uppsögn Solder
Stíll Board to Board or Cable Shrouding Unshrouded
Röð 2763 Row Spacing - Mating -
Pitch - Mating 0.079" (2.00mm) Pökkun Bulk
Heildarfjöldi tengiliða - Önnur nöfn 2763R-20
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Fjöldi raða 1
Fjöldi staða hlaðið All Fjöldi staða 20
Uppsetningartegund Through Hole, Right Angle Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Mated Stacking Heights - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Einangrunarefni Polyamide (PA6T), Nylon 6T Einangrun Hæð 0.059" (1.50mm)
Einangrunarlitur Black Innrásarvörn -
Lögun - Festingargerð Push-Pull
nákvæm lýsing Connector Header Through Hole, Right Angle 20 position 0.079" (2.00mm) Núverandi einkunn 1A
Tengiliður Tegund Male Pin Hafðu samband við form Square
Snertingarefni Copper Alloy Hafa samband Lengd - Póstur 0.118" (3.00mm)
Hafðu samband Lengd - Mating 0.150" (3.81mm) Hafa samband Ljúka þykkt - Post Flash