GCHDLP44F44F
NorCompNorComp
GCHDLP44F44F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: GCHDLP44F44F
Framleiðandi / Vörumerki: NorComp
Vörulýsing GENDER CHANGER HD DSUB 44POS F-F
Gagnablöð: GCHDLP44F44F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um GCHDLP44F44F
Hlutanúmer GCHDLP44F44F Framleiðandi NorComp
Lýsing GENDER CHANGER HD DSUB 44POS F-F Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6283 pcs Gögn GCHDLP44F44F.pdf
Skjöldur - Skel efni, Ljúka Steel, Tin Plated
Röð GCLP Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Fjöldi raða 3 Uppsetningartegund Panel Mount
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Innrásarvörn - Inniheldur 5 pcs - 1 Connector, 2 Jack Screws, 2 Nuts
Húsnæði Litur Yellow Lögun -
nákvæm lýsing Adapter Connector D-Sub, 44 HD, Female To D-Sub, 44 HD, Female Panel Mount Núverandi einkunn 3A