OARSXPR005FLF
TT Electronics/IRC
OARSXPR005FLF Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OARSXPR005FLF
Framleiðandi / Vörumerki: TT Electronics/IRC
Vörulýsing RES SMD 0.005 OHM 1% 5W STRIP
Gagnablöð: OARSXPR005FLF.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um OARSXPR005FLF
Hlutanúmer OARSXPR005FLF Framleiðandi TT Electronics/IRC
Lýsing RES SMD 0.005 OHM 1% 5W STRIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4482 pcs Gögn OARSXPR005FLF.pdf
Spenna einkunn - AC - Spenna - Vinna 5W
Spenna - sundurliðun Strip Þykkt (Max) ±40ppm/°C
Stærð / Mál 0.447" L x 0.250" W (11.35mm x 6.35mm) Röð OARS XP
RoHS staða Tape & Reel (TR) Polarization Strip, C Bend
Önnur nöfn 989-1017-2
OARS-XP-.005-OHM-1-LF
Vinnuhitastig -55°C ~ 160°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer OARSXPR005FLF
Hæð - sæti (hámark) 0.180" (4.57mm) Lögun Automotive AEC-Q200, Current Sense, Flame Proof, Safety
FIFO er 4 Útvíkkuð lýsing 0.005 Ohm ±1% 5W Chip Resistor Strip, C Bend Automotive AEC-Q200, Current Sense, Flame Proof, Safety Metal Element
ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±1% Lýsing RES SMD 0.005 OHM 1% 5W STRIP