MJ2493FE-R52
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MJ2493FE-R52
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 249K OHM 1/8W 1% AXIAL
Gagnablöð: MJ2493FE-R52.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MJ2493FE-R52
Hlutanúmer MJ2493FE-R52 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 249K OHM 1/8W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 9182193 pcs Gögn MJ2493FE-R52.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.073" Dia x 0.138" L (1.85mm x 3.50mm)
Röð Metal Devil® MJ Resistance 249 kOhms
Power (Watts) 0.125W, 1/8W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn MJ2493FER52
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 249 kOhms ±1% 0.125W, 1/8W Through Hole Resistor Axial Metal Film