MK12R1FE-R52
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MK12R1FE-R52
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 12.1 OHM 1/4W 1% AXIAL
Gagnablöð: MK12R1FE-R52.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MK12R1FE-R52
Hlutanúmer MK12R1FE-R52 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 12.1 OHM 1/4W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11316830 pcs Gögn MK12R1FE-R52.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.098" Dia x 0.268" L (2.50mm x 6.80mm)
Röð Metal Devil® MK Resistance 12.1 Ohms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn MK12R1FER52
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 12.1 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Metal Film