MK23R7FE-R52
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MK23R7FE-R52
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 23.7 OHM 1/4W 1% AXIAL
Gagnablöð: MK23R7FE-R52.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MK23R7FE-R52
Hlutanúmer MK23R7FE-R52 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 23.7 OHM 1/4W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 9603583 pcs Gögn MK23R7FE-R52.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±50ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.098" Dia x 0.268" L (2.50mm x 6.80mm)
Röð Metal Devil® MK Resistance 23.7 Ohms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn MK23R7FER52
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 23.7 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Metal Film