OJ4735E-R52
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OJ4735E-R52
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 47K OHM 1/8W 5% AXIAL
Gagnablöð: OJ4735E-R52.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um OJ4735E-R52
Hlutanúmer OJ4735E-R52 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 47K OHM 1/8W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 21649624 pcs Gögn OJ4735E-R52.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -450ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.073" Dia x 0.138" L (1.85mm x 3.50mm)
Röð Little Rebel® OJ Resistance 47 kOhms
Power (Watts) 0.125W, 1/8W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OJ4735ER52
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 47 kOhms ±5% 0.125W, 1/8W Through Hole Resistor Axial Carbon Film