OK11G5E-R52
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OK11G5E-R52
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 1.1 OHM 1/4W 5% AXIAL
Gagnablöð: OK11G5E-R52.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OK11G5E-R52
Hlutanúmer OK11G5E-R52 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 1.1 OHM 1/4W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13326140 pcs Gögn OK11G5E-R52.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±350ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.098" Dia x 0.268" L (2.50mm x 6.80mm)
Röð Little Rebel® OK Resistance 1.1 Ohms
Power (Watts) 0.25W, 1/4W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OK11G5ER52
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 1.1 Ohms ±5% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Carbon Film