OM1555E-R58
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OM1555E-R58
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 1.5M OHM 1W 5% AXIAL
Gagnablöð: OM1555E-R58.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um OM1555E-R58
Hlutanúmer OM1555E-R58 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 1.5M OHM 1W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3228967 pcs Gögn OM1555E-R58.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -800/ +1500ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.197" Dia x 0.472" L (5.00mm x 12.00mm)
Röð Little Rebel® OM Resistance 1.5 MOhms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OM1555ER58
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 1.5 MOhms ±5% 1W Through Hole Resistor Axial Carbon Film