OM5625E-R58
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OM5625E-R58
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 5.6K OHM 1W 5% AXIAL
Gagnablöð: OM5625E-R58.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um OM5625E-R58
Hlutanúmer OM5625E-R58 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 5.6K OHM 1W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3471943 pcs Gögn OM5625E-R58.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -450ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.197" Dia x 0.472" L (5.00mm x 12.00mm)
Röð Little Rebel® OM Resistance 5.6 kOhms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OM5625ER58
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 5.6 kOhms ±5% 1W Through Hole Resistor Axial Carbon Film