OM6215E-R58
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OM6215E-R58
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 620 OHM 1W 5% AXIAL
Gagnablöð: OM6215E-R58.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OM6215E-R58
Hlutanúmer OM6215E-R58 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 620 OHM 1W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3934270 pcs Gögn OM6215E-R58.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -450ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.197" Dia x 0.472" L (5.00mm x 12.00mm)
Röð Little Rebel® OM Resistance 620 Ohms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OM6215ER58
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 620 Ohms ±5% 1W Through Hole Resistor Axial Carbon Film
Samsetning Carbon Film
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
OM6275,598
OM6275,598
Framleiðendur: NXP Semiconductors / Freescale
Lýsing: DEMO BOARD I2C
Á lager: 2852 pcs
Sækja:
RFQ
Lýsing: DEMO BOARD SPI/I2C TO UART
Á lager: 3595 pcs
Sækja:
RFQ
OM6255E-R58
OM6255E-R58
Framleiðendur: Ohmite
Lýsing: RES 6.2M OHM 1W 5% AXIAL