OM68G5E-R58
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OM68G5E-R58
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 6.8 OHM 1W 5% AXIAL
Gagnablöð: OM68G5E-R58.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um OM68G5E-R58
Hlutanúmer OM68G5E-R58 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 6.8 OHM 1W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4154966 pcs Gögn OM68G5E-R58.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±350ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.197" Dia x 0.472" L (5.00mm x 12.00mm)
Röð Little Rebel® OM Resistance 6.8 Ohms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OM68G5ER58
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 6.8 Ohms ±5% 1W Through Hole Resistor Axial Carbon Film