OM7505E-R58
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OM7505E-R58
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 75 OHM 1W 5% AXIAL
Gagnablöð: OM7505E-R58.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OM7505E-R58
Hlutanúmer OM7505E-R58 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 75 OHM 1W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3818797 pcs Gögn OM7505E-R58.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -450ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.197" Dia x 0.472" L (5.00mm x 12.00mm)
Röð Little Rebel® OM Resistance 75 Ohms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OM7505ER58
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 75 Ohms ±5% 1W Through Hole Resistor Axial Carbon Film