ON1515E-R58
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ON1515E-R58
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 150 OHM 2W 5% AXIAL
Gagnablöð: ON1515E-R58.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ON1515E-R58
Hlutanúmer ON1515E-R58 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 150 OHM 2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2300026 pcs Gögn ON1515E-R58.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull -450ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.217" Dia x 0.630" L (5.50mm x 16.00mm)
Röð Little Rebel® ON Resistance 150 Ohms
Power (Watts) 2W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn ON1515ER58
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 150 Ohms ±5% 2W Through Hole Resistor Axial Carbon Film