ON51G5E-R58
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ON51G5E-R58
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 5.1 OHM 2W 5% AXIAL
Gagnablöð: ON51G5E-R58.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ON51G5E-R58
Hlutanúmer ON51G5E-R58 Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 5.1 OHM 2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2294898 pcs Gögn ON51G5E-R58.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±350ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.217" Dia x 0.630" L (5.50mm x 16.00mm)
Röð Little Rebel® ON Resistance 5.1 Ohms
Power (Watts) 2W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn ON51G5ER58
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 5.1 Ohms ±5% 2W Through Hole Resistor Axial Carbon Film
Samsetning Carbon Film
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
ON5154,127
ON5154,127
Framleiðendur: NXP Semiconductors / Freescale
Lýsing: MOSFET RF TO220AB TO220AB
Á lager: 3571 pcs
Sækja:
RFQ
Lýsing: MOSFET RF SOT404 D2PAK
Á lager: 3706 pcs
Sækja:
RFQ
Lýsing: MOSFET RF SOT426 D2PAK
Lýsing: MOSFET RF SOT426 D2PAK
Framleiðendur: Nexperia
Lýsing: MOSFET POWER TRENCH I2PAK
Lýsing: MOSFET RF SOT263 TO-220-5
ON5135E-R58
ON5135E-R58
Framleiðendur: Ohmite
Lýsing: RES 51K OHM 2W 5% AXIAL
Sækja: ON5135E-R58.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by