WHA250FE
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: WHA250FE
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 250 OHM 1/2W 1% AXIAL
Gagnablöð: WHA250FE.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um WHA250FE
Hlutanúmer WHA250FE Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 250 OHM 1/2W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 76046 pcs Gögn WHA250FE.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±20ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.100" Dia x 0.200" L (2.54mm x 5.08mm)
Röð WH Resistance 250 Ohms
Power (Watts) 0.5W, 1/2W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OHWHA250FE
OHWHA250FE-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 250 Ohms ±1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Wirewound