WLBR005FE
OhmiteOhmite
Ohmite
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: WLBR005FE
Framleiðandi / Vörumerki: Ohmite
Vörulýsing RES 0.005 OHM 1W 1% AXIAL
Gagnablöð: WLBR005FE.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um WLBR005FE
Hlutanúmer WLBR005FE Framleiðandi Ohmite
Lýsing RES 0.005 OHM 1W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 80725 pcs Gögn WLBR005FE.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±300ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.130" Dia x 0.276" L (3.30mm x 7.00mm)
Röð WL Resistance 5 mOhms
Power (Watts) 1W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn OHWLBR005FE
OHWLBR005FE-ND
Vinnuhitastig - Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun Current Sense, Moisture Resistant
Bilunargildi - nákvæm lýsing 5 mOhms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Current Sense, Moisture Resistant Wirewound