AS04008MS-R
PUI Audio, Inc.PUI Audio, Inc.
PUI Audio, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AS04008MS-R
Framleiðandi / Vörumerki: PUI Audio, Inc.
Vörulýsing SPEAKER 8OHM 400MW TOP PORT 90DB
Gagnablöð: AS04008MS-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um AS04008MS-R
Hlutanúmer AS04008MS-R Framleiðandi PUI Audio, Inc.
Lýsing SPEAKER 8OHM 400MW TOP PORT 90DB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4243 pcs Gögn AS04008MS-R.pdf
Gerð General Purpose Uppsögn Solder Eyelet(s)
Tækni Magnetic Stærð / Mál 1.594" L x 1.594" W (40.50mm x 40.50mm)
Form Round, Square Frame Röð AS
Einkunnir - Power-hlutfall 400mW
Power - Max 500mW Höfn Staðsetning Top
Pökkun Tray Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Magnet Nd-Fe-B Efni - Keila Polyester, Polyethylene Terephthalate (PET)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innrásarvörn -
Impedance 8 Ohms Hæð - sæti (hámark) 0.618" (15.70mm)
Tíðnisvið 800Hz ~ 5kHz Tíðni - sjálfstætt resonant 800Hz
Skilvirkni - dBA 90.00 Skilvirkni - Tegund Sound Pressure Level (SPL)
Skilvirkni - Prófun 1W/1M nákvæm lýsing 8 Ohms General Purpose Speaker 400mW 800Hz ~ 5kHz Top Round, Square Frame 90dB