AS05008PR-R
PUI Audio, Inc.PUI Audio, Inc.
AS05008PR-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AS05008PR-R
Framleiðandi / Vörumerki: PUI Audio, Inc.
Vörulýsing SPEAKER 8OHM 500MW TOP PORT 84DB
Gagnablöð: 1.AS05008PR-R.pdf2.AS05008PR-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
300 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AS05008PR-R
Hlutanúmer AS05008PR-R Framleiðandi PUI Audio, Inc.
Lýsing SPEAKER 8OHM 500MW TOP PORT 84DB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28651 pcs Gögn 1.AS05008PR-R.pdf2.AS05008PR-R.pdf
Gerð General Purpose Uppsögn Solder Eyelet(s)
Tækni Magnetic Stærð / Mál 1.969" Dia (50.00mm)
Form Round Röð AS
Einkunnir - Power-hlutfall 100mW
Power - Max 200mW Höfn Staðsetning Top
Pökkun Tray Önnur nöfn 668-1369
688-1369-ND
AS05008PR-R-ND
AS05008PRR
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni - Magnet Nd-Fe-B
Efni - Keila Paper Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Innrásarvörn - Impedance 8 Ohms
Hæð - sæti (hámark) 0.374" (9.50mm) Tíðnisvið 500Hz ~ 4.5kHz
Tíðni - sjálfstætt resonant 500Hz Skilvirkni - dBA 81.00
Skilvirkni - Tegund Sound Pressure Level (SPL) Skilvirkni - Prófun 100mW/500mm
nákvæm lýsing 8 Ohms General Purpose Speaker 100mW 500Hz ~ 4.5kHz Top Round 84dB