AS10308PS-R
PUI Audio, Inc.PUI Audio, Inc.
PUI Audio, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AS10308PS-R
Framleiðandi / Vörumerki: PUI Audio, Inc.
Vörulýsing SPEAKER 8OHM 15W TOP PORT 93DB
Gagnablöð: AS10308PS-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um AS10308PS-R
Hlutanúmer AS10308PS-R Framleiðandi PUI Audio, Inc.
Lýsing SPEAKER 8OHM 15W TOP PORT 93DB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3135 pcs Gögn AS10308PS-R.pdf
Gerð General Purpose Uppsögn Solder Eyelet(s)
Tækni Magnetic Stærð / Mál 4.055" L x 4.055" W (103.00mm x 103.00mm)
Form Round, Square Frame Röð AS
Einkunnir - Power-hlutfall 15W
Power - Max 20W Höfn Staðsetning Top
Pökkun Bulk Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Magnet Ferrite Efni - Keila Paper
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innrásarvörn -
Impedance 8 Ohms Hæð - sæti (hámark) 1.772" (45.00mm)
Tíðnisvið 170Hz ~ 15kHz Tíðni - sjálfstætt resonant 170Hz
Skilvirkni - dBA 93.00 Skilvirkni - Tegund Sound Pressure Level (SPL)
Skilvirkni - Prófun 1W/1M nákvæm lýsing 8 Ohms General Purpose Speaker 15W 170Hz ~ 15kHz Top Round, Square Frame 93dB
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
AS1032B
AS1032B
Framleiðendur: Hoffmann
Lýsing: SCREW PKG (QTY 20)
Á lager: 4309 pcs
Sækja: AS1032B.pdf
RFQ
AS10004PS-WR-R
AS10004PS-WR-R
Framleiðendur: PUI Audio, Inc.
Lýsing: SPEAKER 4OHM 20W TOP PORT 86DB