CB1-T-R-12V
PanasonicPanasonic
CB1-T-R-12V Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CB1-T-R-12V
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 40A 12V
Gagnablöð: 1.CB1-T-R-12V.pdf2.CB1-T-R-12V.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CB1-T-R-12V
Hlutanúmer CB1-T-R-12V Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 40A 12V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13890 pcs Gögn 1.CB1-T-R-12V.pdf2.CB1-T-R-12V.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 7 VDC Slökkva á spennu (Min) 1.2 VDC
Uppsagnarstíll Plug In, Quick Connect - 0.250" (6.3mm) Skipta spennu 14VDC - Nom
Röð CB Slepptu tíma 15ms
Pökkun Bulk Önnur nöfn 255-5269
CB1-T-R-12V-ND
CB1TR12V
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Starfaðu tíma 15ms
Uppsetningartegund Socketable Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Resistor, Sealed - Fully
Tengiliður einkunn (núverandi) 40A Snertingarefni Silver Alloy, Cadmium Free
Tengiliður SPDT (1 Form C) Spólu Spenna 12VDC
Spólu tegund Non Latching Spóluþol 89.5 Ohms
Spóluorka 1.6 W Spólu Núverandi 134mA