CB1AF-R-M-12V
PanasonicPanasonic
CB1AF-R-M-12V Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CB1AF-R-M-12V
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY AUTOMOTIVE SPST 40A 12V
Gagnablöð: CB1AF-R-M-12V.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CB1AF-R-M-12V
Hlutanúmer CB1AF-R-M-12V Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY AUTOMOTIVE SPST 40A 12V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 23574 pcs Gögn CB1AF-R-M-12V.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 7 VDC Slökkva á spennu (Min) 1.2 VDC
Uppsagnarstíll Quick Connect - 0.250" (6.3mm) Skipta spennu 14VDC - Nom
Röð CB Slepptu tíma 15ms
Pökkun Bulk Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Starfaðu tíma 15ms Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Resistor, Sealed - Flux Protection Tengiliður einkunn (núverandi) 40A
Snertingarefni Silver Alloy, Cadmium Free Tengiliður SPST-NO (1 Form A)
Spólu Spenna 12VDC Spólu tegund Non Latching
Spóluþol 89.5 Ohms Spóluorka 1.6 W
Spólu Núverandi 134mA