CB1F-R-M-24V
PanasonicPanasonic
CB1F-R-M-24V Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CB1F-R-M-24V
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 20A 24V
Gagnablöð: CB1F-R-M-24V.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CB1F-R-M-24V
Hlutanúmer CB1F-R-M-24V Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 20A 24V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 17755 pcs Gögn CB1F-R-M-24V.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 14 VDC Slökkva á spennu (Min) 2.4 VDC
Uppsagnarstíll Quick Connect - 0.250" (6.3mm) Skipta spennu 28VDC - Nom
Röð CB Slepptu tíma 15ms
Pökkun Bulk Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Starfaðu tíma 15ms Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Resistor, Sealed - Flux Protection Tengiliður einkunn (núverandi) 20A
Snertingarefni Silver Alloy, Cadmium Free Tengiliður SPDT (1 Form C)
Spólu Spenna 24VDC Spólu tegund Non Latching
Spóluþol 287 Ohms Spóluorka 2 W
Spólu Núverandi 84.0mA