CB1F-T-R-12V
PanasonicPanasonic
CB1F-T-R-12V Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CB1F-T-R-12V
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 40A 12V
Gagnablöð: CB1F-T-R-12V.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CB1F-T-R-12V
Hlutanúmer CB1F-T-R-12V Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 40A 12V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15484 pcs Gögn CB1F-T-R-12V.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 7 VDC Slökkva á spennu (Min) 1.2 VDC
Uppsagnarstíll Plug In, Quick Connect - 0.250" (6.3mm) Skipta spennu 14VDC - Nom
Röð CB Slepptu tíma 15ms
Pökkun Bulk Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Starfaðu tíma 15ms Uppsetningartegund Socketable
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Resistor, Sealed - Flux Protection Tengiliður einkunn (núverandi) 40A
Snertingarefni Silver Alloy, Cadmium Free Tengiliður SPDT (1 Form C)
Spólu Spenna 12VDC Spólu tegund Non Latching
Spóluþol 89.5 Ohms Spóluorka 1.6 W
Spólu Núverandi 134mA