CM1-R-P-12V
PanasonicPanasonic
CM1-R-P-12V Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CM1-R-P-12V
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 35A 12V
Gagnablöð: CM1-R-P-12V.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CM1-R-P-12V
Hlutanúmer CM1-R-P-12V Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY AUTOMOTIVE SPDT 35A 12V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4605 pcs Gögn CM1-R-P-12V.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 7 VDC Slökkva á spennu (Min) 1.2 VDC
Uppsagnarstíll PC Pin Skipta spennu 14VDC - Nom
Röð CM Slepptu tíma 10ms
Pökkun Bulk Önnur nöfn 255-2186
CM1-R-P-12V-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Starfaðu tíma 10ms
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Resistor, Sealed - Fully
Tengiliður einkunn (núverandi) 35A Snertingarefni Silver Alloy, Cadmium Free
Tengiliður SPDT (1 Form C) Spólu Spenna 12VDC
Spólu tegund Non Latching Spóluþol 96 Ohms
Spóluorka 1.7 W Spólu Núverandi 125mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
CM1000E3U-34NF
CM1000E3U-34NF
Framleiðendur: Powerex, Inc.
Lýsing: IGBT MOD NF CHOPPER 1000A 1700V
Á lager: 3728 pcs
Sækja:
RFQ
CM1000DU-34NF
CM1000DU-34NF
Framleiðendur: Powerex, Inc.
Lýsing: IGBT MOD DUAL 1700V 1000A NF SER