CM1A-R-24V
PanasonicPanasonic
CM1A-R-24V Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CM1A-R-24V
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY AUTOMOTIVE SPST 15A 24V
Gagnablöð: 1.CM1A-R-24V.pdf2.CM1A-R-24V.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CM1A-R-24V
Hlutanúmer CM1A-R-24V Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY AUTOMOTIVE SPST 15A 24V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18926 pcs Gögn 1.CM1A-R-24V.pdf2.CM1A-R-24V.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 14 VDC Slökkva á spennu (Min) 2.4 VDC
Uppsagnarstíll Plug In Skipta spennu 28VDC - Nom
Röð CM Slepptu tíma 10ms
Pökkun Bulk Önnur nöfn 255-4042
255-4042-5-ND
CM1A-R-24V-ND
CM1AR24V
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Starfaðu tíma 10ms
Uppsetningartegund Socketable Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Resistor, Sealed - Fully
Tengiliður einkunn (núverandi) 15A Snertingarefni Silver Alloy, Cadmium Free
Tengiliður SPST-NO (1 Form A) Spólu Spenna 24VDC
Spólu tegund Non Latching Spóluþol 320 Ohms
Spóluorka 1.8 W Spólu Núverandi 75.0mA