DS2E-M-DC12V-R
PanasonicPanasonic
DS2E-M-DC12V-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DS2E-M-DC12V-R
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 250V
Gagnablöð: DS2E-M-DC12V-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um DS2E-M-DC12V-R
Hlutanúmer DS2E-M-DC12V-R Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 250V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3540 pcs Gögn DS2E-M-DC12V-R.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 8.4 VDC Slökkva á spennu (Min) 1.2 VDC
Uppsagnarstíll PC Pin Skipta spennu 250VAC, 220VDC - Max
Röð DS Slepptu tíma 5ms
Relay Type General Purpose Pökkun Bulk
Önnur nöfn 255-3424
DS2E-M-DC12V-R-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 70°C
Starfaðu tíma 10ms Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Sealed - Amber nákvæm lýsing General Purpose Relay DPDT (2 Form C) Through Hole
Tengiliður einkunn (núverandi) 2A Snertingarefni Silver (Ag), Gold (Au)
Tengiliður DPDT (2 Form C) Spólu Spenna 12VDC
Spólu tegund Non Latching Spóluþol 360 Ohms
Spóluorka 400 mW Spólu Núverandi 33.3mA