DS2E-S-DC12V-R
PanasonicPanasonic
DS2E-S-DC12V-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DS2E-S-DC12V-R
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 250V
Gagnablöð: DS2E-S-DC12V-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um DS2E-S-DC12V-R
Hlutanúmer DS2E-S-DC12V-R Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 250V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5661 pcs Gögn DS2E-S-DC12V-R.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 8.4 VDC Slökkva á spennu (Min) 1.2 VDC
Uppsagnarstíll PC Pin Skipta spennu 250VAC, 220VDC - Max
Röð DS Slepptu tíma 5ms
Relay Type General Purpose Pökkun Bulk
Vinnuhitastig -40°C ~ 70°C Starfaðu tíma 10ms
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Sealed - Amber
nákvæm lýsing General Purpose Relay DPDT (2 Form C) Through Hole Tengiliður einkunn (núverandi) 2A
Snertingarefni Silver (Ag), Gold (Au) Tengiliður DPDT (2 Form C)
Spólu Spenna 12VDC Spólu tegund Non Latching
Spóluþol 720 Ohms Spóluorka 200 mW
Spólu Núverandi 16.7mA