DS2Y-S-DC48V-R
PanasonicPanasonic
DS2Y-S-DC48V-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DS2Y-S-DC48V-R
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 250V
Gagnablöð: DS2Y-S-DC48V-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um DS2Y-S-DC48V-R
Hlutanúmer DS2Y-S-DC48V-R Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 250V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3158 pcs Gögn DS2Y-S-DC48V-R.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 33.6 VDC Slökkva á spennu (Min) 4.8 VDC
Uppsagnarstíll PC Pin Skipta spennu 250VAC, 220VDC - Max
Röð DS2Y Slepptu tíma 3ms
Relay Type General Purpose Pökkun Tube
Vinnuhitastig -40°C ~ 70°C Starfaðu tíma 4ms
Uppsetningartegund Through Hole Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - nákvæm lýsing General Purpose Relay DPDT (2 Form C) Through Hole
Tengiliður einkunn (núverandi) 2A Snertingarefni Silver (Ag), Gold (Au)
Tengiliður DPDT (2 Form C) Spólu Spenna 48VDC
Spólu tegund Non Latching Spóluþol 7.68 kOhms
Spóluorka 300 mW Spólu Núverandi 6.3mA