DS2Y-SL2-DC48V-R
PanasonicPanasonic
DS2Y-SL2-DC48V-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DS2Y-SL2-DC48V-R
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 250V
Gagnablöð: DS2Y-SL2-DC48V-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um DS2Y-SL2-DC48V-R
Hlutanúmer DS2Y-SL2-DC48V-R Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 250V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6645 pcs Gögn DS2Y-SL2-DC48V-R.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 33.6 VDC Slökkva á spennu (Min) -
Uppsagnarstíll PC Pin Skipta spennu 250VAC, 220VDC - Max
Röð DS2Y Relay Type General Purpose
Pökkun Tube Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - nákvæm lýsing General Purpose Relay DPDT (2 Form C) Through Hole
Tengiliður einkunn (núverandi) 2A Snertingarefni -
Tengiliður DPDT (2 Form C) Spólu Spenna 48VDC
Spólu tegund Latching, Dual Coil Spóluorka -
Spólu Núverandi 7.5mA