DSP1-DC24V-R-F
PanasonicPanasonic
DSP1-DC24V-R-F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DSP1-DC24V-R-F
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY GEN PURPOSE DPST 5A 24V
Gagnablöð: DSP1-DC24V-R-F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DSP1-DC24V-R-F
Hlutanúmer DSP1-DC24V-R-F Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY GEN PURPOSE DPST 5A 24V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11099 pcs Gögn DSP1-DC24V-R-F.pdf
Kveikja á spenna (hámark) 19.2 VDC Slökkva á spennu (Min) 2.4 VDC
Uppsagnarstíll PC Pin Skipta spennu 250VAC, 30VDC - Max
Röð DSP Slepptu tíma 5ms
Relay Type General Purpose Pökkun Bulk
Önnur nöfn 255-4018-5
DSP1-DC24V-R-F-ND
DSP1DC24VRF
Vinnuhitastig -40°C ~ 65°C
Starfaðu tíma 10ms Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Sealed - Fully nákvæm lýsing General Purpose Relay DPST-NO/NC (1 Form A, 1 From B) 24VDC Coil Through Hole
Tengiliður einkunn (núverandi) 5A Snertingarefni Silver Tin Oxide (AgSnO)
Tengiliður DPST-NO/NC (1 Form A, 1 From B) Spólu Spenna 24VDC
Spólu tegund Non Latching Spóluþol 1.92 kOhms
Spóluorka 300 mW Spólu Núverandi 12.5mA