ECK-ATS102ME
PanasonicPanasonic
ECK-ATS102ME Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ECK-ATS102ME
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing CAP CER 1000PF 440VAC Y5U RADIAL
Gagnablöð: ECK-ATS102ME.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um ECK-ATS102ME
Hlutanúmer ECK-ATS102ME Framleiðandi Panasonic
Lýsing CAP CER 1000PF 440VAC Y5U RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3058 pcs Gögn ECK-ATS102ME.pdf
Spennaverðlaun 440VAC Tolerance ±20%
Þykkt (Max) - Hitastuðull Y5U (E)
Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm) Röð TS
Einkunnir X1, Y2 Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Disc Önnur nöfn ECKATS102ME
P10461
Vinnuhitastig -25°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Style Formed Leads
Lead Spacing 0.295" (7.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.472" (12.00mm) Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 1000pF ±20% 440VAC Ceramic Capacitor Y5U (E) Radial, Disc
Rýmd 1000pF Umsóknir Safety