ECK-ATS331MB
PanasonicPanasonic
ECK-ATS331MB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ECK-ATS331MB
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing CAP CER 330PF 440VAC Y5P RADIAL
Gagnablöð: ECK-ATS331MB.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um ECK-ATS331MB
Hlutanúmer ECK-ATS331MB Framleiðandi Panasonic
Lýsing CAP CER 330PF 440VAC Y5P RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5001 pcs Gögn ECK-ATS331MB.pdf
Spennaverðlaun 440VAC Tolerance ±20%
Þykkt (Max) - Hitastuðull Y5P (B)
Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm) Röð TS
Einkunnir X1, Y2 Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Disc Önnur nöfn ECKATS331MB
P10458
Vinnuhitastig -25°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Style Formed Leads
Lead Spacing 0.295" (7.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.472" (12.00mm) Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 330pF ±20% 440VAC Ceramic Capacitor Y5P (B) Radial, Disc
Rýmd 330pF Umsóknir Safety