ELJ-RER12JF3
PanasonicPanasonic
ELJ-RER12JF3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ELJ-RER12JF3
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing FIXED IND 120NH 130MA 3 OHM SMD
Gagnablöð: ELJ-RER12JF3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um ELJ-RER12JF3
Hlutanúmer ELJ-RER12JF3 Framleiðandi Panasonic
Lýsing FIXED IND 120NH 130MA 3 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4591 pcs Gögn ELJ-RER12JF3.pdf
Gerð Multilayer Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki 0603 (1608 Metric) Stærð / Mál 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
Skjöldur Unshielded Röð RE
Einkunnir - Q @ Freq 5 @ 25.2MHz
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli 0603 (1608 Metric)
Önnur nöfn PCD1322CT Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Non-Magnetic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25.2MHz Inductance 120nH
Hæð - sæti (hámark) 0.032" (0.80mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.2GHz
nákvæm lýsing 120nH Unshielded Multilayer Inductor 130mA 3 Ohm Max 0603 (1608 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 3 Ohm Max
Núverandi einkunn 130mA Núverandi - Mettun -