ELW-RFR10101F
PanasonicPanasonic
ELW-RFR10101F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ELW-RFR10101F
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing FERRITE BEAD 0402 1LN
Gagnablöð: ELW-RFR10101F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um ELW-RFR10101F
Hlutanúmer ELW-RFR10101F Framleiðandi Panasonic
Lýsing FERRITE BEAD 0402 1LN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3647 pcs Gögn ELW-RFR10101F.pdf
Stærð / Mál 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) Röð WRF
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0402 (1005 Metric) Önnur nöfn ELWRFR10101F
P13346TR
Vinnuhitastig - Fjöldi lína 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð (hámark) 0.020" (0.50mm)
Sía Tegund - DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 100 Ohm
Núverandi einkunn (hámark) 23mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BK1005LL241-TV
BK1005LL241-TV
Framleiðendur: Taiyo Yuden
Lýsing: FERRITE BEAD 240 OHM 0402 1LN