GX-F12BI-R
PanasonicPanasonic
GX-F12BI-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: GX-F12BI-R
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing SENSOR PROX NPN 3.3MM 12-24VDC
Gagnablöð: GX-F12BI-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um GX-F12BI-R
Hlutanúmer GX-F12BI-R Framleiðandi Panasonic
Lýsing SENSOR PROX NPN 3.3MM 12-24VDC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2280 pcs Gögn GX-F12BI-R.pdf
Spenna - Framboð 12 V ~ 24 V Uppsagnarstíll Cable Leads
Skjöldur Unshielded Röð GX
Sensor Type Inductive Sensing Fjarlægð 0.13" (3.3mm)
Svarartíðni 500Hz Pakki / tilfelli Module
Output Tegund NPN-NC, 3-Wire Önnur nöfn 1110-1087
Vinnuhitastig -25°C ~ 70°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Líkami Plastic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Innrásarvörn IP68 Vísir LED
nákvæm lýsing Inductive Proximity Sensor 0.13" (3.3mm) IP68 Module