GX-F15B-P-R
PanasonicPanasonic
GX-F15B-P-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: GX-F15B-P-R
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing SENSOR PROX PNP 4.2MM 12-24VDC
Gagnablöð: GX-F15B-P-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um GX-F15B-P-R
Hlutanúmer GX-F15B-P-R Framleiðandi Panasonic
Lýsing SENSOR PROX PNP 4.2MM 12-24VDC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1586 pcs Gögn GX-F15B-P-R.pdf
Spenna - Framboð 12 V ~ 24 V Uppsagnarstíll Cable Leads
Skjöldur Unshielded Röð GX
Sensor Type Inductive Sensing Fjarlægð 0.165" (4.2mm)
Svarartíðni 250Hz Pakki / tilfelli Module
Output Tegund PNP-NC, 3-Wire Önnur nöfn 1110-1110
Vinnuhitastig -25°C ~ 70°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Líkami Plastic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Innrásarvörn IP68 Vísir LED
nákvæm lýsing Inductive Proximity Sensor 0.165" (4.2mm) IP68 Module
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
GX-F15B
GX-F15B
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: SENSOR PROX 15MM NPN NC 1M CABLE
Á lager: 1954 pcs
Sækja: GX-F15B.pdf
RFQ
GX-F15BI-P-R
GX-F15BI-P-R
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: SENSOR PROX PNP 4.2MM 12-24VDC
Á lager: 2009 pcs
Sækja: GX-F15BI-P-R.pdf
RFQ
GX-F15B-P
GX-F15B-P