HJ4-AC200V-R
PanasonicPanasonic
Panasonic
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HJ4-AC200V-R
Framleiðandi / Vörumerki: Panasonic
Vörulýsing RELAY GENERAL PURPOSE
Gagnablöð: HJ4-AC200V-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um HJ4-AC200V-R
Hlutanúmer HJ4-AC200V-R Framleiðandi Panasonic
Lýsing RELAY GENERAL PURPOSE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3203 pcs Gögn HJ4-AC200V-R.pdf
Röð * Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Relay Coil
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
HJ4-AC200V-6
HJ4-AC200V-6
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: RELAY GENERAL PURPOSE
Á lager: 6488 pcs
Sækja: HJ4-AC200V-6.pdf
RFQ
HJ4-AC220/240V-R-6
HJ4-AC220/240V-R-6
Framleiðendur: Panasonic
Lýsing: RELAY GENERAL PURPOSE
Á lager: 4112 pcs
Sækja: HJ4-AC220/240V-R-6.pdf
RFQ
HJ4-AC240V
HJ4-AC240V
Lýsing: RELAY GEN PURPOSE 4PDT 5A 240V
Sækja:
HJ4-AC200V
HJ4-AC200V
Lýsing: RELAY GEN PURPOSE 4PDT 5A 200V