R0.25D-3.305-R
RECOM PowerRECOM Power
R0.25D-3.305-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R0.25D-3.305-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-5V 250MW
Gagnablöð: R0.25D-3.305-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R0.25D-3.305-R
Hlutanúmer R0.25D-3.305-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-5V 250MW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 10137 pcs Gögn R0.25D-3.305-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -5V
Spenna - Output 1 5V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 3V Spenna - inntak (hámark) 3.6V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.42" W x 0.28" H (15.2mm x 10.7mm x 7.0mm)
Röð ECONOLINE R0.25D Power (Watts) 250mW
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 10-SMD Module, 6 Leads
Önnur nöfn 10015249
R0.25D3.305R
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 60 ~ 70%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 5V -5V 25mA, 25mA 3V - 3.6V Input Núverandi - Output (Max) 25mA, 25mA