R0.25DA-240505-R
RECOM PowerRECOM Power
R0.25DA-240505-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R0.25DA-240505-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 5V 5V 250MW
Gagnablöð: R0.25DA-240505-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R0.25DA-240505-R
Hlutanúmer R0.25DA-240505-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 5V 5V 250MW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 9372 pcs Gögn R0.25DA-240505-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 5V
Spenna - Output 1 5V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 21.6V Spenna - inntak (hámark) 26.4V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.42" W x 0.28" H (15.2mm x 10.7mm x 7.0mm)
Röð ECONOLINE R0.25D Power (Watts) 250mW
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 10-SMD Module
Önnur nöfn 10015755
R0.25DA240505R
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 60 ~ 70%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 5V 5V 25mA, 25mA 21.6V - 26.4V Input Núverandi - Output (Max) 25mA, 25mA