R0.25S-243.3-R
RECOM PowerRECOM Power
R0.25S-243.3-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R0.25S-243.3-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 250MW
Gagnablöð: R0.25S-243.3-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R0.25S-243.3-R
Hlutanúmer R0.25S-243.3-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 250MW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13511 pcs Gögn R0.25S-243.3-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 21.6V Spenna - inntak (hámark) 26.4V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.49" L x 0.42" W x 0.28" H (12.8mm x 10.7mm x 7.0mm)
Röð ECONOLINE R0.25S Power (Watts) 250mW
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SMD Module, 5 Leads
Önnur nöfn 10014673
R0.25S243.3R
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 60 ~ 70%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 76mA 21.6V - 26.4V Input Núverandi - Output (Max) 76mA
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R0.25S-243.3
R0.25S-243.3
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 3.3V 250MW