R0.5S8-0505-R
RECOM PowerRECOM Power
R0.5S8-0505-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R0.5S8-0505-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 5V 500MW
Gagnablöð: R0.5S8-0505-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R0.5S8-0505-R
Hlutanúmer R0.5S8-0505-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 5V 500MW Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 14609 pcs Gögn R0.5S8-0505-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 5V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.50" L x 0.42" W x 0.28" H (12.8mm x 10.7mm x 7.0mm)
Röð ECONOLINE R0.5S Power (Watts) 500mW
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SMD Module
Önnur nöfn 10016617
R0.5S80505R
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 72%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 5V 100mA 4.5V - 5.5V Input Núverandi - Output (Max) 100mA