R05P05D/P/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
R05P05D/P/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R05P05D/P/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-5V 1W
Gagnablöð: R05P05D/P/R6.4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R05P05D/P/R6.4
Hlutanúmer R05P05D/P/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-5V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5195 pcs Gögn R05P05D/P/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -5V
Spenna - Output 1 5V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxPxx/R Power (Watts) 1W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 5 Leads
Önnur nöfn 19900547 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 82%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 5V -5V 100mA, 100mA 4.5V - 5.5V Input Núverandi - Output (Max) 100mA, 100mA
Umsóknir ITE (Commercial), Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R05P05S/P/R6.4
R05P05S/P/R6.4
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 5V 1W
Á lager: 5876 pcs
Sækja: R05P05S/P/R6.4.pdf
RFQ
R05P05S
R05P05S
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 5V 1W
Á lager: 9484 pcs
Sækja: R05P05S.pdf
RFQ
R05P05D/P
R05P05D/P
Sækja: R05P05D/P.pdf
R05P05D
R05P05D