R05P12S/P/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
R05P12S/P/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R05P12S/P/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 12V 1W
Gagnablöð: R05P12S/P/R6.4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R05P12S/P/R6.4
Hlutanúmer R05P12S/P/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 12V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6093 pcs Gögn R05P12S/P/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxPxx/R Power (Watts) 1W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 4 Leads
Önnur nöfn 19900383 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 82%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 12V 84mA 4.5V - 5.5V Input Núverandi - Output (Max) 84mA