R05P205D/P/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
R05P205D/P/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R05P205D/P/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-5V 2W
Gagnablöð: R05P205D/P/R6.4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R05P205D/P/R6.4
Hlutanúmer R05P205D/P/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-5V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5047 pcs Gögn R05P205D/P/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -5V
Spenna - Output 1 5V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxP2xx/R Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 5 Leads
Önnur nöfn 19900798 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 85%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 5V -5V 200mA, 200mA 4.5V - 5.5V Input Núverandi - Output (Max) 200mA, 200mA