R05P3.3D/P/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
R05P3.3D/P/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R05P3.3D/P/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 1W
Gagnablöð: R05P3.3D/P/R6.4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R05P3.3D/P/R6.4
Hlutanúmer R05P3.3D/P/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5625 pcs Gögn R05P3.3D/P/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -3.3V
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxPxx/R Power (Watts) 1W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 5 Leads
Önnur nöfn 19900542 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 79%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 3.3V -3.3V 151mA, 151mA 4.5V - 5.5V Input Núverandi - Output (Max) 151mA, 151mA
Umsóknir ITE (Commercial), Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R05P23.3S/X2/R8
R05P23.3S/X2/R8
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 3.3V 2W
Á lager: 6043 pcs
Sækja: R05P23.3S/X2/R8.pdf
RFQ
R05P3.3D/R8
R05P3.3D/R8
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER +/-3.3V 1W
Á lager: 7475 pcs
Sækja: R05P3.3D/R8.pdf
RFQ
R05P3.3D
R05P3.3D