R09P09S/X2/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
R09P09S/X2/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R09P09S/X2/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 9V 1W
Gagnablöð: R09P09S/X2/R6.4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R09P09S/X2/R6.4
Hlutanúmer R09P09S/X2/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 9V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5170 pcs Gögn R09P09S/X2/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 9V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 8.1V Spenna - inntak (hámark) 9.9V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxPxx/R Power (Watts) 1W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 4 Leads
Önnur nöfn 19900354 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - Skilvirkni 82%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 9V 111mA 8.1V - 9.9V Input Núverandi - Output (Max) 111mA