R12P23.3D/P/R8
RECOM PowerRECOM Power
R12P23.3D/P/R8 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R12P23.3D/P/R8
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 2W
Gagnablöð: R12P23.3D/P/R8.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R12P23.3D/P/R8
Hlutanúmer R12P23.3D/P/R8 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5030 pcs Gögn R12P23.3D/P/R8.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -3.3V
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 8kV
Spenna - Inntak (Min) 10.8V Spenna - inntak (hámark) 13.2V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxP2xx/R Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 5 Leads
Önnur nöfn 19900833 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 80%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 3.3V -3.3V 300mA, 300mA 10.8V - 13.2V Input Núverandi - Output (Max) 300mA, 300mA
Umsóknir ITE (Commercial), Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R12P22005D
R12P22005D
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 20V -5V 2W
Á lager: 13081 pcs
Sækja: R12P22005D.pdf
RFQ
R12P23.3D/P
R12P23.3D/P
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER +/-3.3V 2W