R15P09S/X2/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
R15P09S/X2/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R15P09S/X2/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 9V 1W
Gagnablöð: R15P09S/X2/R6.4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R15P09S/X2/R6.4
Hlutanúmer R15P09S/X2/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 9V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6326 pcs Gögn R15P09S/X2/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 9V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 13.5V Spenna - inntak (hámark) 16.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxPxx/R Power (Watts) 1W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 4 Leads
Önnur nöfn 19900356 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - Skilvirkni 82%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 9V 111mA 13.5V - 16.5V Input Núverandi - Output (Max) 111mA
Umsóknir ITE (Commercial), Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R15P09S/R6.4
R15P09S/R6.4
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 9V 1W
Á lager: 6293 pcs
Sækja: R15P09S/R6.4.pdf
RFQ
R15P09S/X2
R15P09S/X2
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 9V 1W