R1D10-243.3-R
RECOM PowerRECOM Power
R1D10-243.3-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R1D10-243.3-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 1W
Gagnablöð: R1D10-243.3-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R1D10-243.3-R
Hlutanúmer R1D10-243.3-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15340 pcs Gögn R1D10-243.3-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -3.3V
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 21.6V Spenna - inntak (hámark) 26.4V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.42" W x 0.28" H (15.2mm x 10.7mm x 7.0mm)
Röð ECONOLINE R1D Power (Watts) 1W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 10-SMD Module
Önnur nöfn 10900143
R1D10243.3R
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 75%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 3.3V -3.3V 152mA, 152mA 21.6V - 26.4V Input Núverandi - Output (Max) 152mA, 152mA
Control Features - Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R1D10-243.3/P-R
R1D10-243.3/P-R
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER +/-3.3V 1W
Á lager: 13086 pcs
Sækja: R1D10-243.3/P-R.pdf
RFQ
R1D10-2424-R
R1D10-2424-R
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER +/-24V 1W
Á lager: 14804 pcs
Sækja: R1D10-2424-R.pdf
RFQ
R1D10-243.3
R1D10-243.3